"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมลองทดสอบอยู่หลายเดือนครับกับรถมอเตอร์ไซต์  honda dream 125 cc ลองกับปั้ม PTT ลองทั้ง e20 แก๊ช 91 อยู่หลายที ปรากฏว่า วิ่งไม่ออกครับ วิ่งที่ความเร็ว 85 เครื่องสั่นครับ ผมลองกับปั้มบางจาก หรือ ปั้มเชล ปั้มคาลเทค เติมแก๊ช 91 ปรากฏว่าวิ่งได้เร็วขึ้นที่ความเร็ว 100 เครื่องไม่สั่นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเคยถามช่าง Honda เขาบอกว่า E20 ไม่เหมาะกับขับในกรุงเทพครับ จะเปลืองกว่าแก๊ช 91 ครับ E20 เหมาะกับวิ่งทางไกลครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host