"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผม ใช้ lpg  เป็นเชื้อเพลิงหลัก
น้ำมัน ใช้ทุกอย่างเเต่เน้นที่ถูกๆไว้ก่อนครับ E20 ,95,91,โซฮอร์95,โซฮอร์91 ผสมกันไปหมดครับเเล้วเเต่โอกาสหรือปั๊มที่เจอหรือจำเป็นต้องเติมครับ ใช้เเบบนี้มาตั้งเเต่ วันเเรก จนถึง ตอนนี้ก็ 2 ปีเเล้ว ยังไม่มีปัญหาเรื่องเครื่องยนต์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host