"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โหวตกัหน่อยคัฟ เพื่อนๆพี่เติมน้ำมันอะไรกัน

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งกระทู้สำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 605 คน แสดงผลแบบสำรวจ
8.93% (54)
37.52% (227)
24.96% (151)
28.60% (173)
คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีให้เลือก  เราเติมวีเพาว์เวอร์ไนโตร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

e20 อัตราการเร่งดีไหมคัฟ

เบนซิน    เผาไหม้แล้วไม่เหลือเขม่าครับ
โซฮอล   ลองถอดหัวเทียนแล้วให้ใครมาสตาร์ทรถให้ดูครับ   เขม่าพุ่งออกมาเป็นแผ่นก็มีครับ

พอดีคลุกคลีอยู่กับอู่รถตลอด  เลยเห็นมาเยอะครับ

พี่งได้รถมาค่ะ เซลแนะนำแรกๆให้เติม เบนซิน91 ไปก่อนค่ะ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าไม่ติดเรื่องงบ ก็เบนซินยาวๆไปเลยครับ  

เบนซิลไม่ไหวครับ เติม500 ขับได้ไม่ถึง130 กิโล

ติด LpG  คุ้มสุดแล้วครับ   ถึงเครื่องจะเสื่อมเร็วกว่า  แต่กว่ามันจะเสื่อม เก็บค่าน้ำมันไว้ยกเครื่องใหม่กริ๊ปได้สบายๆ

ก็......ที่แนะนำเบนซิน   สำหรับผู้ที่ไม่ติดเรื่องงบประมาณนะครับ  

แต่ถ้าไม่ได้ซีเรียสเรื่องเครื่องยนต์กลไกอะไร  ก็ใช้น้ำมันอะไรก็ได้ครับ  สมรรถนะมันไม่ได้ต่างกันมากมายอะไร

ตอบกลับ 2# t37

วีพาวเวอร์ไนโตรพลัส เป็นแก๊สโซฮอล 95 ครับ
ใช้ดีจริง ขอยืนยันแต่ลิตรนึง 4 สิบกว่าบาท

สลับกันระหว่าง Sohol 91 กับ E20 ครับ

ช่วงนี้เติม E20 เพราะมีโปร. ชิงโชค หมดนี้จะกลับไปใช้ Sohol91 เหมือนเดิม

เพราะ E20 อืดกว่าอย่างรู้สึกได้ครับ กดคันเร่งนี่ จมหาย จมหาย ไม่วิ่งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host