"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟโลโก้ส่องพื้น!!by city_creative อัพเดตรูปชัดๆครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/12/2012 01:33 โดย city_creative

ซื้อมาติดตั้งเองครับ  กับราคาคู่ละ 1500 บาท ใช้เวลา 1 ชม.

ตำแหน่งที่ติดตั้งใต้แผงประตู  หรือใครจะเอาไว้กันชนหลัง  หรือหน้าก็ได้ครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีของเล่นใหม่มาอีกแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคานี้ซื้อที่ไหนครับ....

สวยงามคับทำไงคับ

มีของเล่นใหม่มาอีกแล้ว
takashixd โพสต์เมื่อ 7/9/2012 00:35

เราต้องอัพเดตครับ อิอิ  จริงๆเค้ามีมานานแล้วครับ  แต่ราคาแรงมาก

ราคานี้ซื้อที่ไหนครับ....
pektai โพสต์เมื่อ 7/9/2012 07:09

ซื้อขอนแก่นครับ  พี่รู้จักกันนำเข้ามาเอง

สวยงามคับทำไงคับ
august555 โพสต์เมื่อ 7/9/2012 09:43

มันเป็นไฟสำเร็จรูปครับ  แค่เอามาติดในส่วนที่ต้องการ  แล้วให้ฉายใส่พื้นผิวเรียบๆ ต่อสายไฟเข้า ก็ใช้งานได้แล้วครับ

เเหล่มอ่ะ...ชอบเรื่องไฟเเต่งไม่รู้เป็นไง
ทำไงอยากได้อ่ะ

ซื้อขอนแก่นครับ  พี่รู้จักกันนำเข้ามาเอง ...
city_creative โพสต์เมื่อ 7/9/2012 10:36

ฝากซื้อส่งมาให้ซักชุดได้ไหมครับราคานี้เดียวบวกค่าส่งให้........

งาม ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host