"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
900 ครับ
ตามกะทู้ที่แนะนำครับ ไว้เดี๋ยวหา link มาให้ครับ ...
chaicom42 โพสต์เมื่อ 8/9/2012 09:54

ผมอ่านแล้วไม่เข้าใจอ่ะครับ  หาไม่เจอไม่รู้ว่าอาคารศรีวรจักร มันอยู่ตรงไหน  อิอิ  เลยเข้าไปเลาะถามในคลองถม เจอร้านนึงเค้าบอก  1100  ผมก็เลยต้องเอา  แล้วอันที่เอามาก็มีตำหนิอีก  ตรงบานพับสนิมเต็มเลย  เลยขอต่อมาได้ 1000 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  Artsano

ว้าแย่จัง ระวังเรื่องหนังนะครับ พวกนาฬ ...
chaicom42 โพสต์เมื่อ 20/3/2013 22:20

กาว 2 หน้าผมลองแล้วอ่ะครับ  มันไม่อยู่  ว่าจะลองใส่ฟองน้ำดู  ถ้าไม่โอเค ว่าจะใส่น๊อตเจาะยึดลงไปที่ก้นหลุมเลย  ไม่รู้มันจะมีอะไรเสียหายรึ่ป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host