"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เปิดร้านด่วนนเลยครับแบบนี้ ทำเองหลายอย่างมากกก ประหยัดด้วย ผมจะเปงลูกค้าคนแรกเลยครับบบบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเนี้ยล่ะครับอยากให้พี่ใส่ไฟส่องเท้าให้ชะหน่อย อิอิอิ ค่าช่างเท่าไรครับ หรือแค่1เมาเบาๆดีครับพี่ ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 14# chaicom42

ขอบคุนมากครับพี่ๆๆๆ รถผม sv มันมีมาอยู่แล้วใช่ไหมอะครับ ผมก้ไม่รู้เหมือนกัน. พี่ติดเดย์ไลท์ได้ไหมอะครับ ถ้าได้จัดให้ด้วยนะครับ.  พี่ว่างช่วงไหนหรือครับ วันไหนหรือครับเอาเวลาที่พี่สะดวกที่สุดอะครับ เกรงใจพี่ ให้โอนเงินวันไหนบอกผมได้เลยนะครับผมมมม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host