"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไปตั้งเบรคมาอีกที..ช่างป้อม

ไปตั้งเบรคมาอีกที..ช่างป้อม หลังจากไปลุยๆมาแล้วมีอาการเบรคลื่นๆ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

เพิ่มๆๆ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

อีกๆๆ

tonkanl

เห็นน้ำมันเก่าพุ่งปรี๊ดๆๆๆเลย

ค่าแรงทั้งหมดเนี่ย ตั้งเบรคไล่ลม 4 ล้อ กระซิบเบาๆว่า100 บาทไทย
ขอบคุณครับช่างป้อม
tonkanl

ใครสนใจจะใช้บริการก็เบอร์โทรช่างป้อม 081-4418191 อยู่ถนนวัฒนธรรม ตรงข้ามยูโทเปีย (อัธยาศัยดีมากๆครับ)
เบอร์โทรร้านอะหลั่ย 02-6210744 เฮียเฉลิมพนักงานขายแนะนำดีครับ
เอาไว้เป็นทางเลือกเพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายกันครับ

ลองดูตามลิ้งค์ข้างล่าง..ดูครับท่าน

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
tonkanl

พี่ไล่น้ำมันเบลคเดิมด้วยใช่ปะ
noth1 โพสต์เมื่อ 30/8/2012 16:28

ใช่ครับไล่น้ำมันเบรคเดิมทิ้งแบบไม่ถอดปั้ม..ช่างป้อมแกแนะนำว่าถ้าถอดปั้มออกมาอาจเจอปัญหาทำให้ลูกยางแม่ปั้มรั่วอ่ะ
ใช้น้ำมันไม่ถึงครึ่งลตร
tonkanl

เป็นเหมือนกันครับ..ของผมเข้าใจว่าเป็นระยะฟรีเบรค(มันห่างมากขึ้น)
รถเก่าแล้วพวกอุปกรณ์มันก็ย่อมไม่กระชับเหมือนรถใหม่ละครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host