"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณสำหรับทุกความรู้เลยครับ  เด๋วผมไปรับรถวันที่ 19 นี้แล้ว จะได้ลองติดต่อซื้อผ้า มาแล้วไปซื้อพุกเองที่คลองถม ปกติว่างๆผมไปเดินเล่นเองประจำอยู่แล้ว

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  

จากสมาชิกใหม่..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอถามหน่อยครับ ตกลงผ้าผืนนี้ใช้กับ city ทุกรุ่นเลยหรือป่าวครับ หรือ สำหรับรุ่น 2012  ถ้าใช่ ผมจะได้ไปซื้อมาบ้าง

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host