"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2012 11:56 โดย Kitssmay

เคยถามเซลล์บอกสองพันด้วยซำ้ พอดีวันรับรถเจอแผนกอะไหล่ เลยเข้าไปถามดูสักหลาด รวมvat. 273บาทครับ ของมีพอดีเลยซื้อมาเลยตอนนี้ยังอยู่หลังรถอยู่เลย รอซื้อพุกครับ นี้หล่ะครับhonda บางพลี บางทีต้องรู้ทันเซลล์ด้วยครับจะได้ไม่เจ็บตัวมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host