"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาเก็บข้อมูลครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2012 11:56 โดย Kitssmay

เคยถามเซลล์บอกสองพันด้วยซำ้ พอดีวันรับรถเจอแผนกอะไหล่ เลยเข้าไปถามดูสักหลาด รวมvat. 273บาทครับ ของมีพอดีเลยซื้อมาเลยตอนนี้ยังอยู่หลังรถอยู่เลย รอซื้อพุกครับ นี้หล่ะครับhonda บางพลี บางทีต้องรู้ทันเซลล์ด้วยครับจะได้ไม่เจ็บตัวมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตลาดมีน มีคับ ตัวละ10 บาท

ขอบคุณสำหรับทุกความรู้เลยครับ  เด๋วผมไปรับรถวันที่ 19 นี้แล้ว จะได้ลองติดต่อซื้อผ้า มาแล้วไปซื้อพุกเองที่คลองถม ปกติว่างๆผมไปเดินเล่นเองประจำอยู่แล้ว

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  

จากสมาชิกใหม่..

ขอบคุณครับไว้ไปจัดบ้าง  มันโล่งๆพิกล

ขอถามหน่อยครับ ตกลงผ้าผืนนี้ใช้กับ city ทุกรุ่นเลยหรือป่าวครับ หรือ สำหรับรุ่น 2012  ถ้าใช่ ผมจะได้ไปซื้อมาบ้าง

ขอบคุณครับ

ไปจัดมาเรียบร้อยแล้วจากศูนย์อ่างทอง ชื่ออะไหล่ "แผ่นฝาครอบในแผงท้าย"  หมายเลขอะไหล่ "84631 - TMO-T02ZA"  ราคาต่อหน่วย 255.00 บาท บวก VAT 7% 17.85 บาท รวมเป็น 272.85 บาท ปัดเศษขึ้นเป็น 273 บาท  พุกจัดหาที่ร้านขายอะไหล่รถยนต์ทั่วไป เบอร์ E17 ตัวละ 10 บาท  จ่ายไป 120 บาท รวมค่าแผ่นฝาครอบในแผงท้ายจากศูนย์ จ่ายไปทั้งสิ้น 393.- บาท (สามร้อยเก้าสิบสามบาทถ้วน)

เพิ่มเติม  รถ CITY 2010 ครับ  ติดตั้งได้ทุกรุ่นครับ

ตอบกลับ 1# gonlayut

ส่วน ผ้าบุฝากระโปรงหลัง นี้ ที่ร้านมีรึป่าวครับ หรือว่าร้านไหนครับ

ตอบกลับ 59# jamcity

ต้องหาซื้อที่ศูนย์ครับ ศูนย์ไหนก็ได้ แต่ก็มีบางท่านรับมาขายเหมือนกันนะครับ เคยเห็นผ่านๆในเว็บ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host