"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมซื้อมาตัวละ 15 บาทครับ ร้านประดับยนต์ ทั้ง ๆที่รุ้่ ...
LOEI_dragon โพสต์เมื่อ 27/8/2012 13:42

ถายรูปผ้าให้ดูหน่อยได้ป่ะคับ. Nic_yim2880@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็เพิ่งซื้อพุกมา แต่เป็นร้านขายอะไหล่รถข้างตลาดคลองเตย ตัวละ 15 บาทเหมือนกันเป็นแบบเดียวกันกับรูปที่ จขกท โพสไว้ครับ แต่ขอแชร์เพิ่มครับ พุกขนาด 5 มม. หรือเรียกว่าเบอร์ 5 ก็ได้ครับใส่ได้พอดีเป๊ะเลย ผมคิดว่าหาซื้อได้ทั่ว ๆ ไปครับไม่ต้องไปถึงคลองถมก็ได้ เพียงแต่ราคาอาจจะสูงหน่อย แต่ก็สะดวกและหากไม่มั่นใจก็คุยเผื่อไว้ได้ว่าถ้าใส่ไม่ได้ ไม่พอดีขอกลับมาเปลี่ยนได้ไหมอะไรแบบนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซอยรางน้ำก้มีครับ ตัวละ 10 บาท

ของ จขกท เบออะไรครับ
เบอ 5ไหมครับ จะไปซื้อบ้างครับ
ขอบคุณข้อมูลครับ

ขอบคุณครับ มาเก็บข้อมูล............
วันก่อนโทรถามเซล ถามถ้าติดพรมบุฝากระโปรงหลังคิดเพิ่มเท่าไร (ถ้าราคาไม่ต่างกันมากก็กะว่าจะติดจาก0เลย)

เซล...........ประมาณพันหน่อยๆครับ
เรา..........ผมดูในเน็ตเว็บhondacityclubบอกราคา พรมราคาสองร้อยกว่าบาทเอง พุกตัวละประมาณ10-12บาท
เซล..........งันพี่ก็ซื้อในเว็บละกัน บลาาาาาา

ขอบคุณข้อมูลดีๆอีกครั้งครับ

ร้านจะอยู่ซอยตรงทางเข้าออกพอดีถ้าจำๆม่ผิด

ผมก็ไปซื้อมาแล้วครับ มีขายในคลองถมเซ็นเตอร์ เจออยู่ 2 ร้านครับ ร้านแรกใกล้กับทางรถเข้าจอดบนอาคาร อีกร้านอยู่ข้างใน

ถายรูปผ้าให้ดูหน่อยได้ป่ะคับ.
maigi โพสต์เมื่อ 27/8/2012 19:46

เดี๋ยวจะส่งรูปให้ดูนะครับ

ตอบกลับ 18# LOEI_dragon

ซื้อแผนที่ติดมาาจากไหน ราคา ? รบกวนหน่อยคับ

ตอบกลับ  LOEI_dragon

ซื้อแผนที่ติดมาาจากไหน ราคา ? รบกว ...
maigi โพสต์เมื่อ 28/8/2012 13:25

ผมซื้อจากศูนย์เลยครับ ราคา 273 บาท รวม VAT ส่วนพุกซื้อร้านข้างนอกครับ เพราะพุกที่ศูนย์ตัวละ 60 บาท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host