"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำร้านขายตัวพุกติดฝากระโปรงหลังในคลองถม

สืบเนื่องจากผมก็เป็นคนนึงที่ซื้อผ้าบุฝากระโปรงหลังมาใส่น้องตี้เอง และได้สืบหาข้อมูลร้านที่ขายตัวพุกนี้ตามแหล่งต่างๆซึ่งได้บทสรุปว่าไปซื้อที่ตลาดคลองถม โดยพุกที่ซื้อมานั้นขายตัวละ 10 บาท ใช้ทั้งหมด 12 ตัว  ผมจึงอยากจะนำข้อมูลร้านมาแชร์ให้เพื่อนๆที่ต้องการซื้อไว้เป็นข้อมูลครับ เพราะผมเองตอนแรกก็ไม่รู้ว่าจะหาซื้อที่ไหน ร้านอยู่ตรงไหนในคลองถมเดินหาแทบตายในที่สุดก็เจอร้านจนได้เลยขอนามบัตรเจ้าของร้านมาเผื่อใครสนใจครับ.

ปล. ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านนี้นะครับที่เอามาบอกกล่าวกันก็เพื่อให้เพื่อนๆเดินทางไปซื้อหาได้ง่ายขึ้นเท่านั้น.
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมซื้อมาตัวละ 15 บาทครับ ร้านประดับยนต์ ทั้ง ๆที่รุ้่ว่าคลองถม 10 บาท แต่ผมไม่มีเวลาไปซื้อ ) หมดไป 180 บาท + ค่าผ้า 273 บาท จัดไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

มาเก็บข้อมูลครับ
mhonthong

พุก ตรงบังโคลนผมก็หลุดไปตัวนึง ไม่รู้จะหาซื้อที่ไหนได้ครับ

จัดไป ข้อมูลดีๆ

จัดไป ข้อมูลดีๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ตอบกลับ 5# nametle

ร้านนี้น่าจะมีอยู่นะครับ ผมเห็นที่ร้านมีน็อตมีพุกหลายๆขนาดและหลายแบบมากๆ

มาเก็บข้อมูล...ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host