"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากเจาะเบาะหลัง

ติดเครื่องเสียงมารถผมเบาหลังพับไม่ได้ CITY 03 แนะนำหน่อยนะครับว่ามีร้านไหนทำบ้าง อยู่โคราชครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านทำเบาะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# im7

อยากทราบชื่อร้านหรือเบอร์โทรศัพท์ก็ได้ครับ

ตอบกลับ  im7

อยากทราบชื่อร้านหรือเบอร์โทรศัพท์ก็ไ ...
nuengkk โพสต์เมื่อ 26/8/2012 16:44

เค้ารับทำทุกร้านคับ ผมไปทำมาแล้ว ผมทำอยู่แถวแหลมฉบังคับ ชลบุรี
   ราคาไม่แพง

ตอบกลับ 4# im7

มีรูปให้ดูไหมครับ อยากดูไว้เป็นแนวทาง

ตอบกลับ  im7

มีรูปให้ดูไหมครับ อยากดูไว้เป็นแนวทาง ...
nuengkk โพสต์เมื่อ 26/8/2012 19:14

ไม่ได้ถ่ายไว้เลยคับ แต่ข้อเสียมันคือ เสียงจากข้างนอกเข้ามาในรถหมดเลยคับ

ตอบกลับ 6# im7

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host