"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปตั้งแต่แกะและใส่
ยกแล้วดึงออกมา มันจะมีปลายติดอยู่ถ้าดึงตรงๆไม่ได้ครับ ก่อนดึงทำเหมือนปิดเก๊ะแล้วดึงครับ
ดูตามภาพน่าจะนึกออกครับ  สายไฟผมเก็บไม่ค่อยเรียบร้อยครับ ต้องบอกว่าไม่ได้เก็บมากว่า 555
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพละเอียดมากครับ แต่ก็ทำไม่เป็นอยู่ดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# chaicom42

ในรูปเป็น LED สีน้ำเงิน หรือสีม่วง UV อ่ะครับ ดูไม่ออก ผมกำลังอยากได้สีนี้อยู่พอดี LED 15 ดวง เส้นละ 60 บาท

บางร้านขาย 50นะครับ
ของผมสีฟ้า แต่พรหมสีแดง ผมเข้าใจว่ามันผสมสีกันเองเลยออกมาสีออกม่วงๆ ครับ

ตอบกลับ  chaicom42

ในรูปเป็น LED สีน้ำเงิน หรือสีม่วง UV  ...
neoangel โพสต์เมื่อ 26/8/2012 17:23

LED ครับ สีฟ้า

สวยมากครับ : )

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/11/2012 18:27 โดย chaicom42

ทำต่อเพิ่มเติมไฟรูกุญแจ กับเคฟล่าข้างประตู
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวยครับ

สวยครับ  ขอบคุณมาก ไว้จะลองไปหาซื้ออุปกรณ์มาลองทำนะครับบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host