"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# aekmo

Max จัดร้านไหนมาอ่ะคับ ผมอยู่นนทบุรีเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  aekmo

Max จัดร้านไหนมาอ่ะคับ ผมอยู่นนทบุรีเหมื ...
Hudzen โพสต์เมื่อ 3/10/2012 09:21

ที่ผมใส่ ล่าสุดXXR 527/17 /8.25 ออฟ30 ใช่ไหมครับ  สอบถามได้ที่ร้าน  Race Auto Tire  (flushstyle shop)  ซ.สามัคคี (ตรงข้ามร้านชัยโภชนา) ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อัยยะ  สวย ๆ ครับ
[img][/img]

ไฟหน้าเปลี่ยนเท่าไหร่ครับ^^

5500  บาทครับ

ล้อหน้า+ล้อหลัง ได้รองสเปเซอร์รึเปล่า ค่ะ  ส่วนล้อหน้า เราเอียงล้อ -2 พวงมาลัยเวลาเลี้ยวแล้วหมุนกลับเองได้มั๊ย หรือเราต้องออกแรงหมุนช่วย (อยากรู้จริงๆ ค่ะ)

ล้อหน้า+ล้อหลัง ได้รองสเปเซอร์รึเปล่า ค่ะ  ส่วนล้อหน ...
a.new โพสต์เมื่อ 22/11/2012 10:14

ล้อหลังรองสเปเซอร์ครับ. 4มิล. ล้อหน้าแบะ-2.  พวงมาลัยคืนเองครับเวลาเลี้ยวสุด

อยากถามอีกอย่างคือ ถ้าเราแบะ -2 ยางหน้าเราจะใช้ได้ ถึงเดือนมั๊ย (ใช้ยางมากี่กิโลแล้วคะ ต้องเปลี่ยนยาวกี่กิโลครั้ง) จะได้คำนวน ตังค์ได้ถูก ฮิๆ ขอบคุณค่ะ

อยากถามอีกอย่างคือ ถ้าเราแบะ -2 ยางหน้าเราจะใช้ได้ ถึ ...
a.new โพสต์เมื่อ 24/11/2012 11:27

ใช้ปรกติครับ.  สลับยางก่อตามระยะ สัก4-5000โล. สลับที่ก้อได้ครับ

ยางในรูปตอนจัด ฟิตเม้นแล้ว เบอร์อะไรค่ะ แล้วยี้ห้ออะไร สวยมากเลย สิ้นเดือนจะได้ไปบองช่างถูก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host