"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

New city Back Yard Special by ตู่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/12/2012 10:41 โดย tunewcity

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/11/2012 01:13 โดย tunewcity

สวยงามครับ นายแบบจัดมาอีกแล้ว(อัพล่าสุด)
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซอยนี้ City แจ่ม ๆๆ ไปจอดถ่ายรูปเยอะเลยนะเนี่ย แล้วเมื่อไรจะเอามาโชว๋กับเขาบ้างละแจ๊ค
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซ็งครับพี่ เหลือท่อแล้วตอนนี้
แต่ดันโดนมาร์ชมาสอยก้น เจ็บเล็กน้อยถึงปานกลาง

แต่คันสีขาวเหลือท่อครับ ก่ะว่าเสร็จแล้วลงคู่กันเลย

ของพี่ตั้งสวยอยู่แล้ว ไม่กล้าเทียบ 555

หล่อ..คร๊าบบบบ   

ตอบกลับ 5# aekmo

ขอบคุนคร๊าบพี่เอก

ตอบกลับ 2# Naytangjai

ซอยปราบเซียน..เเคบเกิ๊นนน..

ตอบกลับ  Naytangjai

ซอยปราบเซียน..เเคบเกิ๊นนน.. ...
aeggie โพสต์เมื่อ 15/8/2012 20:59

รถผมกระจกฝาดไปสองรอบละ จะออกข้าง ๆๆ ก็กลัวล้อเบียด ยอมให้มันโดนกระจกดีกว่า อิอิ คันนี้แอบซุ่มจัดหนักจริง ๆๆ ออกมาทีอลังการมาเลย

ตอบกลับ 8# Naytangjai

2 Tone หล่อมากครับผม เหมือนในการ์ตูนญี่ปุ่นเลยรถสวยๆ ในซอยเปลี่ยวๆ แบบนี้
นักเลงรมควัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host