"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมว่าแอดมินน่าจะลบ DIY นี้ได้แล้วครับ เพราะอธิบายมาไม่มีใครนึกภาพตามได้ ซ้ำบอกจะเพิ่มรูปประกอบ ปาไป 5 เดือนแล้วไม่กลับมาดูโพสท์ตัวเองเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมไปแล้วม้างงงง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอชมภาพ เก็บความรู้ครับ ขอบคุณครับ

เขาคงอยู่ในรถ...ไม่ได้ยินเสียง

รอชมอีกคนครับ

นึกวิธีทำมาแต่ไม่ได้ทำอะป่าวให้คนอื่นลองยา^^

ผมทำมาเเล้วครับไม่ได้ลองยา ไปซื้อสายออกซิเจนร้านขายปลาเมตรละประมาน 5บาท
มายัดเข้าไปตามขอบยางประตู  รอบคัน 4 บานเสียงเงียบลงเยอะครับ เวลาขับเร็ว
เสียงลมก็ลดลง ประมานถ้าขับ 120 เสียงเหมือนขับ 100 ประมานนั้น

รอชมด้วยครับ..ครับ!!

มาทำให้อยากแล้วจากไป..?

อืม ...  รอรูปมาเป็นเกือบปี ยังไม่เสร็จเลย!!!!

Email do_ramon1@hotmail.com
-------------------

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host