"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ล้อใหม่หน้ากว้างเื่ท่าไหร่ครับ
เลือกขนาดยางดีๆ น่าจะเอาอยู่
ลองดูดึงประมาณนี้

แล้วกดลงเยอะๆแคมเบอร์จะยิ่งเป็นลบ อาจจะพ้นพอดี
หรือถ้าโดนก็๋โดนนิดหน่อย ใช้น๊อตหูโช๊ค
ช่วยปรับแคมเบอร์อีกนิด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กับล้อใหม่ ประมาณนี้ น่าเกลียดไปไหมครับ เดี๋ยวจะเปลียนสปริงหลังให้แข็งๆต่อไป ส่วนคู่หน้ากะว่าจะเอาแหวนรองสตรัทออกดูครับ (เอาลงสัก 2 ซม.เนอะ)

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาลงอีกนิดสวยเลย
ถ้ายังติดอยู่ก็อาจต้องใช้วิธีปรับแคมเบอร์
ช่วยนิดนึง เท่าที่ดูจากรูป อาจพ้นนะครับ

ไม่งั้นก็ต้องนี่
http://www.youtube.com/watch?v=eF38JPuD3cI

กดลง  อีกนิด...ครับ  สวย  (ล้อหลังน่าจะพ้นซุ้่ม น่ะดูจากรูป)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2012 22:23 โดย R_t@

*** update ***

ครูดตลอดทาง 555+

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2012 22:22 โดย aekmo
*** update ***

ครูดตลอดทาง 555+
R_t@ โพสต์เมื่อ 18/10/2012 21:42

เป๊ะ..แล้วครับ..

เรื่องท้องรถ ครูดดด....ธรรมดาของรถ Flush ครับ

กดหน้าลงอีกนิด...แบะล้อ สัก-2 น่าจะพ้นซุ้ม  จะแหล่ม...มว๊ากกกกกกก (แต่ถ้าขับยาก   แค่นี้ก้อ OK แล้วครับ)  

เรื่องท้องรถ ครูดดด....ธรรมดาของรถ Flush ครับ  ...
aekmo โพสต์เมื่อ 18/10/2012 22:21

555+  ท้องไม่ครูดครับ แต่ยางหลังกะซุ้มเสียดสี กันกระจาย ยางออกเป็นเส้นๆ เหมือน ก๋วยเตี๋ยวเลย 555+  

555+  ท้องไม่ครูดครับ แต่ยางหลังกะซุ้มเสียดสี กันกระจ ...
R_t@ โพสต์เมื่อ 19/10/2012 13:36

55555   ตัวหนังสือหายหมดยัง ครับ  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host