"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/6/2015 22:49 โดย rung191

ผมก็คนนึงที่ตีตู้ใต้เบาะ ดอก 10 นิ้ว 2 ดอก เน้นสภาพรถเดิมๆ ครับ  ยืนยันว่าเสียงดีกว่าเบสบ๊อกมาก ราคาก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ ส่วนฟร้อนจะเปลี่ยนหรือเปล่าอันนี้ก็แล้วแต่ครับ แต่เดิมๆ ก็เสียงดีอยู่แล้ว ส่วน power สามารถวางใต้เบาะได้ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host