"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถามว่าทำได้มั้ย ตอบนะครับทำได้เคยเห็นมากับตา 10 นิวเเบรนพาสใต้เบาะ
honda city zx แล้วลักษณะยังไง ลักษณะก็เหมือนรถกระบะ 4 กระตู้ตีตู้ใต้เบาะ
เลย ลองหาใน google ดูว่ารถกระบะ 4 ประตูตีตู้ใต้เบาะเป็นไง ลักษณะเดียวกันไม่มีผิด

แต่มีขอเสียนะครับขอเสียคือ เบาะหลังสูงขึ้นเเน่นอน

รู้สึกว่าตู้ใต้เบาะของเก๋งมีแต่ honda city เท่านั้นหละครับที่ทำได้เพราะ ถังน้ำมัน city ทุกรุ่นอยู่
ที่เบาะหน้า ไม่ได้อยู่ที่เบาะหลัง

กระเด็นต่อมาถ้าเจ้าของกระทู้จะใช้เครื่องเสียงเดิมติดรถเเนะนำ เบสบ๊อกพอและ เครื่องเสียงเดิม ผมเชื่อเลย
ว่าต่อไปเจ้าของกระทู้ก็คงต้องเปลี่ยนฟร้อน เพราะเอาเครื่องเสียงเดิมติดรถมาแปลง ต่ออกปรีเอ้า เสียง  .......
ไม่ดีเลย ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

http://2g.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V13096603/V13096603.html   อ้าาา
ที่ผมเจอไม่ใช่คันนี้คันอันนี้ยืนยันทำได้จริงๆ คันที่ผมเจอจัดหนักกว่านี้ ถ้าเป็นรถของเพื่อนสมาชิกท่านใดในเว็บนี้
ขออนุญาติด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host