"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

*/*--อยาก UP เครื่องเสียง ใครตีตู้ซับ ไว้ที่เก็บของใต้เบาะหลังบ้างครับ --*/*

ตอนนี้ผมอยากทำเครืองเสียงใหม่  ซึ่งจะใช้ font เดิมไปก่อน (เพราะไม่อยากเปลี่ยนหน้ากาก)      

จะเพิ่มแอมป์  เปลี่ยนลำโพง    เพิ่มซับ  
   ปัญหาคือ  รถผมรุ่น s   ไม่มีช่องที่พักแขนข้างหลัง และ ถ้าตีตู้ก็ต้องเจาะแผงซาวด์ ไม่อยากเจาะ     ก็เลยอยากตีตู้ไว้ข้างใน อาจจะใช้ซับ 8" ก็ได้สามารถทำได้มั้ยครับ  แล้วเสียงที่ได้จะดีกว่า bass box มั้ย  ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host