"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 5# jineenu

หล่อมากคับ ถ้าของผมเป็นMC ไม่พลาดเเน่นอน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 8# jineenu

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 22# jineenu

ชัดเจนเลยครับคุณจิ้น ขออนุญาติเสริมนิดนะครับจากประสบการณ์ซื้อชุดสำเร็จมา(กระจังหน้าMUGEN RR)สุดท้ายสีเพี้ยนต้องเสียค่าทำสีเพิ่มอีก+เสียเวลา สู้เอางานดิบเเล้วหาอู่ทำสีมาตรฐานทำผมว่าครั้งเดียวจบครับ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับบางท่านอาจไม่เจออย่างผมก้อได้

ตอบกลับ 29# tunewcity

อยากเห็นกระจังหน้าMCกะเพลท Js'เเย้วๆๆ

เหนตัวเป็นๆเเล้ว คอนเฟริมหล่อมากมายอ่ะ

ตอบกลับ 61# city_2012

รูปติดตั้งเสร็จสมบูรณ์เเล้วคับ.....

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 72# jineenu

เหลืองมุกนี่ไม่เคยหยุดหล่อเจงๆๆ

ตอบกลับ 74# jineenu

ตอนนี้ GO  จนหมดตรูดเเล้วคุงจิ้นต้องรอสะสมทรัพย์ซักระยะ นายเเบบก้อมีโปรเจคมาล่อให้อยากตาหลอดดดด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host