"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 3# zivvv

มีแตรงดำ  ติดตั้งมาให้ด้วยครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# zivvv

เป็น mc ครับผม ไม่มีตัดต่อ   ขึ้นโมลใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รักเพื่อนๆในทีมทุกคนครับ  ที่ช่วยกันเต็มที่กับงานและขอบคุนเพื่อนๆที่ให้โอกาศได้สร้างสรรค์งานต่างๆ  ช้าหน่อยตามตัวยากหน่อย  เพราะติดงานจิงๆ  และขอบคุนทั้งสองพี่เอกเลยที่ให้โอกาศกับน้อง  ขอบคุนครับ อาทิตย์หน้า  รอชม55555
new city

ตอบกลับ 54# KingARthuR

แล้วแต่อู่คับ1500-1000

จิ้น  อัพกระจังของแกเร็วๆ
new city

ตอบกลับ 59# Asimo_Racing

แล้วเอาไปประกอบพร้อมกันนะ555555555555คุ้นๆจังรถคันนี้เหมือนเคยมาบ้านเรา    รอชมๆ  ไว้โทหาพี่นะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/8/2012 19:44 โดย tunewcity

ตอบกลับ 61# city_2012

ยังไม่ได้อัพรูปครับ  ใจเย็นๆนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 78# Asimo_Racing

อัพให้พี่ตู่ดูหน่อยอั้ม

ตอบกลับ 78# Asimo_Racing

อัพให้พี่ตู่ดูหน่อยอั้ม

ตอบกลับ 77# teasanarak

โทหาผมได้เลยครับ0802998285

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host