"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อดติดHแดงเลยแบบนี้ มีแบบที่ติด Hแดงได้ป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อดติดHแดงเลยแบบนี้ มีแบบที่ติด Hแดงได้ป่าวครับ ...
KingARthuR โพสต์เมื่อ 6/8/2012 15:48

แนวมูเก้นหรือเจเอส จะเป็นสไตล์นี้ครับ
ส่วนแบบติดเฮดแดงได้อาจทำเพิ่มในอนาคต ไม่แน่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  jineenu
aeggie โพสต์เมื่อ 6/8/2012 13:58

ตอบกลับ 6# zivvv

เป็น mc ครับผม ไม่มีตัดต่อ   ขึ้นโมลใหม่

สนใจติดต่อสอบถามได้เลย

หล่อมาก เห็นตัวเป็นๆแล้ว
รับทำเคฟล่าแท้คับhttp://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=53768

แนะนำครับ น่าจะไปดิวกับอู่ทำสี ทำสีให้เบ็ดเสร็จ+ค่าส่งพร้อม เพิ่มราคาขายอีกหน่อยน่าจะขายง่ายขึ้นครับ

ป.ล. ผมสนใจแบบที่ 2 ไว้รอให้ได้รถก่อนนะครับ จะติดต่อไปครับ

อยากได้แบบติด H แดง ด้วยอะ น่าจะสวย ^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2012 14:53 โดย TamO

แล้วแบบนี้ถ้าแปลง ...
TamO โพสต์เมื่อ 7/8/2012 14:52

ไม่ได้ครับ ใส่ได้เฉพาะกระจังก่อน MC ครับ

แนะนำครับ น่าจะไปดิวกับอู่ทำสี ทำสีให้เบ็ดเสร็จ+ค่า ...
Gapman โพสต์เมื่อ 7/8/2012 14:55

สำหรับรถบางท่านที่ไปเปลี่ยนสีรถมาเอง สีอาจเพี้ยนได้ ต้องเอาไปพ่นเองครับจะดีที่สุด
รถรุ่นเดียวกันสีเดียวกัน บางล็อตสียังไม่เป๊ะไม่เหมือนกันเลยครับ
ส่วนบางท่านเราก็พ่นสีให้ครับสำหรับรถสีเดิมๆ จากโรงงาน ขึ้นอยู่กับว่าลูกค้าเอาแบบไหน
ส่วนราคาก็จะเพิ่มขึ้นไปอีกครับ สงสัยโทรสอบถามได้เลยครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host