"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้แบบติด H แดง ด้วยอะ น่าจะสวย ^^
feenix โพสต์เมื่อ 7/8/2012 15:00

กระจังแบบติดเฮดแดง จะเป็นแนวชุดแต่งอื่นๆ ไปครับ
ตอนนี้ยังไม่ได้ทำออกมาครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หล่อมาก เห็นตัวเป็นๆแล้ว
pae_rmutt โพสต์เมื่อ 7/8/2012 10:13

ไปส่งของเหรอ เข้าไปบ่อยจัง อิอิ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2012 16:44 โดย jineenu
แนะนำครับ น่าจะไปดิวกับอู่ทำสี ทำสีให้เบ็ดเสร็จ+ค่า ...
Gapman โพสต์เมื่อ 7/8/2012 14:55

คันนี้ รถที่พวกผมเอาไปพ่นสีลิ้นหน้า+กระจัง+กันชนหน้าให้ครับ แปลงเป็น MC
เป็นสีเดิมจากโรงงานฮอนด้าครับ ทำให้หลายคันแล้วครับ
สงสัยส่วนไหนสอบถามได้เลย

ตอบกลับ 22# jineenu

ชัดเจนเลยครับคุณจิ้น ขออนุญาติเสริมนิดนะครับจากประสบการณ์ซื้อชุดสำเร็จมา(กระจังหน้าMUGEN RR)สุดท้ายสีเพี้ยนต้องเสียค่าทำสีเพิ่มอีก+เสียเวลา สู้เอางานดิบเเล้วหาอู่ทำสีมาตรฐานทำผมว่าครั้งเดียวจบครับ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับบางท่านอาจไม่เจออย่างผมก้อได้

ไปส่งของเหรอ เข้าไปบ่อยจัง อิอิ...
jineenu โพสต์เมื่อ 7/8/2012 16:32

อิอิ ทำงานเป็นทีม

อิอิ ทำงานเป็นทีม
pae_rmutt โพสต์เมื่อ 7/8/2012 19:03

อย่าลืมเรื่องขัดฝาหลังที่เป็นรอยพี่ให้นะ  อิอิ....
ยังไม่มีโอกาส...

รักเพื่อนๆในทีมทุกคนครับ  ที่ช่วยกันเต็มที่กับงานและขอบคุนเพื่อนๆที่ให้โอกาศได้สร้างสรรค์งานต่างๆ  ช้าหน่อยตามตัวยากหน่อย  เพราะติดงานจิงๆ  และขอบคุนทั้งสองพี่เอกเลยที่ให้โอกาศกับน้อง  ขอบคุนครับ อาทิตย์หน้า  รอชม55555
new city

ตอบกลับ 29# tunewcity

จะสวยกันไปไหน ตามไม่ทัน กิกิ
รอด้วยๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/8/2012 14:35 โดย TamO

ตอบกลับ  jineenu

ถ ...
TamO โพสต์เมื่อ 8/8/2012 14:33

ใส่ได้ครับ แต่ทรงนี้ไม่ได้ทำแล้วครับ นานมากแล้ว
เด๋วเช็คโมลก่อนนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host