"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

CITY-03 J's Racing Style [update : Defi Advance CR + BRIDE Stradia 2] หน้าที่ 5 ครับ ^_^v

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/11/2013 16:50 โดย jeeplim

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/2/2013 16:29 โดย jeeplim

Update : Defi Advance CR + BRIDE Stradia 2  เชิญรับชมได้ที่หน้าที่ 5 ในกระทู้นี้ครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/10/2012 21:52 โดย jeeplim

Review : อัปเดทโปรเจค V-Bar เพิ่มความแข็งแรงให้กับโครงรถบริเวณเสา C  ผลงานจากทางร้าน Xbar Rangsit  เชิญรับชมการ Review ได้ที่หน้าที่ 3 นะคับผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/9/2012 22:44 โดย jeeplim

[Review อัปเดทโปรเจคลงเฮดเดอร์เลสใหม่ กับเดินท่อเลสเต็มระบบครับผม เชิญรับชมการ Review ได้ที่หน้าที่ 2 ของกระทู้นี้คับ]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/9/2012 20:58 โดย jeeplim

อัปเดทนิดนึงคับ อาทิตย์ที่ผ่านมาไปติดฟิลม์ดำที่ไฟหน้ามาคับ เพิ่มความดุ 555  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/8/2012 23:38 โดย jeeplim

ขออนุญาตเปิดตัวลูกรักคันนี้ซักหน่อยนะคับ หลังจากเก็บตัวไม่ได้เสริมหล่อให้ลูกชายมานานแระ อิอิ ^^  เสริมหล่อครั้งใหญ่ป๊าขอจัดเต็มแปลงเป็น J's Racing Style กันไปเลย ฮ่าๆๆ  เจอกันตามท้องถนนทักทายกันได้นะคับพี่ๆเพื่อนๆ HCC ที่รักทุกท่าน^_^ \m/,  (รูปไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะคับใช้กล้องมือถือถ่าย ขอรบกวนพี่ๆเพื่อนๆที่มีกล้องเทพๆมาถ่ายให้หน่อยคับ ^_^v อิอิ)

น้องใหม่อยากเป็น J's Racing ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะค๊าบบ

กระบวนการ Salon ลูกรักของป๊า.. ^^

J's RACING  Carbon 3D GT Wing Type-1

ท่อ J's RACING งามๆ

กลับสีทั้งคันเลยนะเจ้าลูกชาย

จัด Accessories จากสำนัก J's Racing เพิ่มเติมอีกนิดหน่อย เพื่อความแหล่ม อิอิ ^^

วิถีแห่ง J's ต้องจัดสติกเกอร์ตามแบบสำนัก J's Racing ซะหน่อย

ขอขอบพระคุณสำหรับการติดตามคับ เปลี่ยนโฉมครั้งหน้าจะจัดรูปมาให้ชมเหมือนเดิมคับผม ขอบคุณคับผม

ปล.ขนาดจักรยานใหม่ที่บ้านยัง เหลือง-ดำ เลยคับ 555  (กำลังบ้านเทรนเหลือง-ดำ อยู่อะฮ่าๆ)

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยดีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/8/2012 15:50 โดย aekmo

บร๊ะ...จ้าว    จิ๊บ !!!  {:4_402:}

งามมากๆๆๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

สวดยวดดดดด พี่จิ๊บ
foung nakoto

ขอดูในpmได้ไหมคับ ขอเป็นแนวทางซักนิดนะคับ ขอบคุณมากคับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

มาเวะเวียนดูคันนี้หน่อย ตอนนี้ของขาย J's มาตรึมรีบอุดหนุนบ้างนะครับ

มาเวะเวียนดูคันนี้หน่อย ตอนนี้ของขาย J's มาตรึมรีบอุดหนุนบ้างนะครับ

สวดยอดๆๆๆๆๆๆมากๆจิ๊บ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host