"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โหดมากเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงามมากคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลุงจิ๊บๆๆๆ อยากเอา ZX ไปจัดบ้างง่ะ แต่อยากทำชุดหน้า หลัง ข้าง + ทำสี ชมพู หวานๆ ชี้แนะด้วยค๊าบ
ถ้าแถาสาย 1 ไม่มีปัญหา เพราะว่าพี่ชายก็อยู่แถวนั้น ไปบ่อย ^^  ชี้แนะด้วยค๊าบ
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

จะโหดไปไหนคันนี้ ไว้เข้าออฟฟิตแล้วจะลองลงไปฟังเสียงนะครับพี่
Naytangjai โพสต์เมื่อ 10/10/2012 00:02

อาทิตย์ก่อนเห็นน้องตั้งเข้าออฟฟิตพี่ก็ลืมเรียกลงไปฟังเลย 555 งานพี่ยุ่งมากช่วงนี้ต้องเตรียมข้อมูลไว้เตรียม Audit ISO9001&17025 เจอกันที่ออฟฟิตคราหน้าเตือนพี่ด้วยนะคับ พี่จะลงไปชม All New CITY Ing+1 ของน้องตั้งบ้าง วันนั้นเห็นแว๊บๆหล่อโคตร

โหดมากเลยครับ
bird1zaa โพสต์เมื่อ 10/10/2012 02:30

สวยงามมากคับ
icemjda โพสต์เมื่อ 15/10/2012 22:23

ขอบคุณมากคับผม

ลุงจิ๊บๆๆๆ อยากเอา ZX ไปจัดบ้างง่ะ แต่อยากทำชุดหน้า หลัง ข้าง + ทำสี ชมพู หวานๆ ชี้แนะด้วยค๊าบ
ถ้าแถาสาย 1 ไม่มีปัญหา เพราะว่าพี่ชายก็อยู่แถวนั้น ไปบ่อย ^^  ชี้แนะด้วยค๊าบ
kajOob13 โพสต์เมื่อ 16/10/2012 18:34

ยินดีคับลุงกานต์ วันนั้นพูดคุยกันทางโทรศัพท์กันแล้วเน๊อะ  เอาเป็นว่าเดี๋ยวไปชมรถผมจริงๆก่อนการตัดสินใจที่งานมิตติ้งใหญ่นะคับผม ถ้าลุงโอเดี๋ยวผมพาไปร้านเป็นเพื่อนนะคับ  ลุงกานต์ก็ไปงานมิตติ้งใหญ่ใช่มะคับ ดีเลยไม่ได้ดื่มเหล้าด้วยกันมานานมากแระงานนี้ยันหว่างนะค๊าบ   ปล. J's สีชมพูนิปรี๊ดดดมว๊ากกเลยนะคับลุงกานต์ 555+

อัปเดทเปลี่ยนฟิล์มล่าสุดค๊าบบ  ผมเพิ่งไปลอกฟิล์มเก่าออกเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา เปลี่ยนมาเป็นฟิล์มสีชาของ Mega Shiel แล้วคับ (ถ้าเป็นตอนมีแสงธรรมชาติช่วงเช้า,กลางวันนิกระจกสีชาใสๆสวยมากคับ ในรูปถ่ายตอนกลางคืนก็เลยดูเป็นสีชาเข้มหน่อยคับ)

เฮดเดอร์+เดินท่อเลสถึงแปลนหลัง+พักปลาย ค่าเสียหายเท่าไรอะครับ สนใจมากๆครับ

เฮดเดอร์+เดินท่อเลสถึงแปลนหลัง+พักปลาย ค่าเสียหายเท่าไรอะครับ สนใจมากๆครับ
muty โพสต์เมื่อ 23/10/2012 21:19

ได้เลยคับผม  
พักปลาย J's รวมเดินท่อเลสถึงแปลนหลัง  5,500 บาทคับ

เฮดเดอร์ + ท่อแทนแคท + พักกลาง + เดินท่อเลสถึงแปลนหลัง  ผมทำทั้งเซ็ททางร้านคิด 12,000 บาทคับ

ระบบไอเสียทั้งเซ็ทนี้เป็นงานของทางร้าน YS Racing พระราม 2 ครับ  ถ้าสนใจลองโทรไปสอบถามได้คับเดี๋ยวผมให้เบอร์ไว้ 086-338 0756 (พี่จิม)  ^_^v

งานท้ายเต็มไปทำที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่รบกวน PM หน่อย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host