"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอสอบถามหน่อยครับ กำลังจะซื้อ s สีเทาเหมือนกาน อยากทราบว่าด้านหลังที่เป็นดรัมเบรก ของพี่เปลี่ยนเป็นดิสมั้ยครับ แล้วมันจำเป็นมากไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราสามารถเปลี่ยนภายหลังได้ใช่ไหม ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ จิงๆอยากได้แบบ ดิส4ล้อ แต่อยากเปลี่ยนแมค ก้อเลยเล็ง s ไว้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host