"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City สีเทา S AT (Update)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/6/2013 08:43 โดย nonga

ได้รถมา 23-07-12

แต่งไปเรื่อย

เปลี่ยนแปลงไปตามเวลา

เพิ่มเติมเครื่องเสียง

ช่วงล่างอีกหน่อย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับสวยมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# nonga

สวยครับพี่ขอถามเรื่องฟิล์มหน่อยครับ

แจ๋มๆๆๆ

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ตอบกลับ 3# wichanusa

ฟิม lamina สีดำบานหน้า 40 %    รอบคัน 60 %
    มืดกว่านี้ผมขับไม่ได้มองไม่เห็น

สวยงามมากครับพี่น้อง
ตัวอย่างโปรแกรมการแต่งล้อแม็ก
http://www.rarerims.co.uk/virtual/

ตอบกลับ 5# nonga

ฟิล์มปรอทหรือปล่าวครับ

ตอบกลับ 7# wichanusa

ฟิมส์ดำครับ

ตอบกลับ 8# nonga

ขอบคุณครับพี่ ตอนนี้ยังเลือกไม่ได่เลยว่าจะเอาแบบไหน จองสีเทาไว้เหมือนกัน V-AT ครับ รับรถสิ้นเดือนหน้า

ขอสอบถามหน่อยครับ กำลังจะซื้อ s สีเทาเหมือนกาน อยากทราบว่าด้านหลังที่เป็นดรัมเบรก ของพี่เปลี่ยนเป็นดิสมั้ยครับ แล้วมันจำเป็นมากไหม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host