"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  jineenu

3 ขวด ค่าเฝ้าคับคุนจิ้นไม่ฟรี ...
aeggie โพสต์เมื่อ 24/8/2012 08:47

เด๋วนายแบบจัดให้ เจอมะไรก็จัดประจำอยู่ละ อิอิ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณตู่มาตอบเองเลย สนจัยติดต่อได้เลยนะครับ
PM มาถามกะได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะแต่งแนว J's Racing มี max แบบไหนแนะนำเปนแนวทางมั้งคับ รบก ...
frankiku โพสต์เมื่อ 30/8/2012 00:44

J's จาก Japan เลยจะใส่ RE30 แท้สีบรอน/น้ำตาลไม้ เกือบทุกรุ่นทุกโมเดลครับ
จะมี CE28 แท้สีบรอน/น้ำตาลไม้ บ้างครับ

แล้วแต่เราชอบเลยครับเพราะถ้ามีกำลังก็ใส่แท้ไปเลย ส่วนมากใส่แม็กไต้หวันกันก๊อปแท้มา
แนะนำ RE30/CE28/Advan ครับ

ชุดพาท คืออะไรครับ ไม่รู้จิงๆ ...
KingARthuR โพสต์เมื่อ 29/8/2012 18:10

แล้วแต่คนเรียกนะครับ
ชุดแต่ง = ชุดแต่งพาร์ท = ชุดแต่งรอบคัน = สเกิร์ตรอบคัน = กันชนหน้า-หลัง+สเกิร์ตข้าง = Bodypart = Aeropart

ส่วนที่ติดบนฝากระโปรงหลังก็เรียกได้หลายอย่างครับ ตามประเภทของหน้าตาชิ้นนั่นๆ
เช่น วิง = สปอยเลอร์หลัง = หางหลัง = จีทีวิง = ราวตากผ้า อันนี้คือเรียกรวมๆ ให้เข้าจัย
ปล.หางหลังจะเรียกชื่อแยกตามประเภทของชุดแต่งแต่ละสำนักครับ บางชุดบางสำนักก็ใส่แค่สปอยเลอร์ ไม่ได้ใส่จีทีวิงครับ

ผมจัด RPF1 มา จะเข้ากับแนว js ป่าว
KingARthuR โพสต์เมื่อ 30/8/2012 16:08

ขอบเท่าไร สีอะไรครับ

city mc สีดำ ล้อ17สีทองครับ
KingARthuR โพสต์เมื่อ 31/8/2012 14:04

แหร่มแล้วครับ มาถูกทางเลย

คุณจิ้น อยากเปลี่ยนกันชนหน้า หลัง เป็นตัวใหม่อ่า ได้ ...
bomb41 โพสต์เมื่อ 1/9/2012 16:19

555555+ พี่บอมป่าว คุ้นๆ นะ
เอาจริงก็หลังไมค์มาเลยครับ ไม่ยากๆ {:4_389:} {:4_343:}

@mcboy  
ING+1 ของตัว MC ยังไม่ได้สร้างพาสครับพาส ING+1 ถ้าจะติ ...
Naytangjai โพสต์เมื่อ 16/9/2012 18:03

ข้อ 4 กะ ข้อ 5 ยังไม่ตรงนะ
ขอบจัยน้องตั้งมากที่มาช่วยตอบเน้อ....

ตอบกลับ  jineenu

อิอิ ครับพี่ทีแรกว่าจะ Pm แต่เดียวก็มีค ...
Naytangjai โพสต์เมื่อ 16/9/2012 22:30

ช่วงนี้พี่ต้องขาดจากวงการสักพักใหญ่เลยนะ
ติดภารกิจหลายอย่าง ไว้บอกทีหลังนะ อิอิ...

ตอบกลับ  loveaup

ฝา 16000
    ฝาหลัง 8000พร้อมสับ
    วิง  12000
   ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 19/9/2012 12:02

เป็นไงบ้างลูกพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host