"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2012 17:46 โดย jineenu
PM ราคาให้หน่อยครับจิ้น J's , Ings+1 แบบรายชิ้นเลยได้มั้ยเ ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 31/7/2012 17:24

โทรคุยกะตู่เลยครับพี่อรรถ
Ing+1 จะเป็นร้านแนะนำไปนะครับ พวกผมไม่ได้ทำพาร์ทนี้อ่า
ถ้าจะเอาจริงๆ ค่อยคุยกะได้ครับ อิอิ...

ปล.เป็นร้านของเพื่อนผมนะครับ ชื่อ ตู่ ครับ  ผมแค่สัพพอร์ทเฉยๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2012 23:49 โดย jineenu
ตอบกลับ  iamchana
ตัว mc. จะไม่มีทรงนี้นะครับจะเป็นอีกทร ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 31/7/2012 19:46

กระจัง MC ตามนี้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Update รูป Bodypart & Aero part & Wing เพิ่มที่หน้า 1 แล้วนะครับ

ว่าจะหาสักไม่เกิน18000 อ่า
cuptunjang โพสต์เมื่อ 1/8/2012 13:34

แนะนำเป็นว่าให้เลือกดูงานหลายๆ ที่เปรียบเทียบกันก่อนละกันครับ
บางที่ราคาถูกลงมา แต่ทำแล้วไม่จบ ต้องเข้าไปแก้+เสียเวลาก็มีครับ
ถ้างบน้อยแต่จัยรักการแต่งรถก็ทยอยใส่ทีละส่วนก็ได้ครับ ได้ไม่เจ็บตัวเยอะ
สงสัยส่วนไหนสอบถามได้เลยครับ

เพิ่มรูปเรื่อยๆ ที่หน้า 1 ครับ

Wing Mugen Type-R

Wing Mugen Street

เพิ่มรูปที่หน้า 1 หลายรูปครับ สนใจสอบถามได้เลย

ราคาเท่าไหร่ครับ
manu1999 โพสต์เมื่อ 2/8/2012 01:28

ชุดไหนครับ...

สิ้นค้า มาแต่ละชิ้น สุด ๆ อะพี่จิ้น
Naytangjai โพสต์เมื่อ 2/8/2012 08:10

เอามาให้น้องตั้งโดยเฉพาะเลยนะ

โทรสอบถามได้เลยค๊าบบ

หม้อพักปลาย J's

เสียงดังมากไหมครับ แล้วราคาเท่าไร ...
onitsuka_za โพสต์เมื่อ 5/8/2012 23:22

เสียงกำลังดีครับ ไม่ดังไม่เบา
3500 พร้อมเพลท

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host