"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถาม ราคา ชุดแต่ง " ชุด Mugen Type-R ทั้งชุด+ ลิ้น type-R ด้วย ใส่กับ city 2012 ได้หรือป่าว "

แล้วก้ อีกตัว "Front lip J's for New City MC'12 ใส่กับกันชนเดิมได้เลย "

อยากสอบถามราคาจะเป็นงานดิบหรือทำสีแล้ว อะครับ แล้วอีกอย่างผมอยู่ต่าง จังหวัดงี้ มีส่ง นอกพื้นที่ไหมครับ

ขอบคุณนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 260# tunewcity

เด่วผมติดต่อ ราคาพี่อีกทีนะครับ ผมอยู่ จังหวัดสงขลา อะครับ แล้วพี่มีหน้าร้านหรือป่าวครับ เพื่อให้เพื่อนไปดู ให้อะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Wing J's racing 1390 mm. ใส่ City 2012 ครับ

ขอทราบราคาหน่อยครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host