"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 211# tunewcity

แล้วมีชุดแต่งทรง Ing+1 ที่ติดไฟตัดหมอกได้ด้วยรึปล่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 216# tunewcity

โอ้ว..ขอบคุณ
พอดีว่าจองเป็นตัวท๊อปไว้อะครับพอจะมีทางโมฯเพื่อใส่ไฟตัดหมอกบ้างมั๊ย
สนใจชุดIngs+1อยู่เหมือนกัน
ชอบแนวที่คุณตู่แต่งและติดตามดูอยู่นะครับ

จริงๆอยากถามมากว่านี้แต่กว่าจะได้รถก็ปาเข้าไปตั้งปีหน้าแหนะ
ไว้ใกล้ๆได้รถแล้วจะโทรไปรบกวนนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host