"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอถาม 2 กรณีนะครับ
1.กันชน Type-R สนาม อย่างเดียว ราคาเท่าไหร่ครับ  
2.กันชนหน้า Type-R สนาม+ข้าง 2 ชิ้น+กันชนหลังแบบคันแดง ราคาเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 173# tunewcity

พี่ครับงั้นผมขอราคาโดยประมาณก่อนได้ไหมครับ เพราะผมอยู่พิษณุโลกถ้าจะทำว่าจะเอารถเข้าไปที่ร้านเลยอะครับ จะได้เก็บตังถูกครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host