"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/8/2012 16:31 โดย seasonslove77

^^"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดตามผลงานมานานครับ ในเวป newcitythailand เลยตามมานี่ หุหุ

สนใจ วิง Js racing 1390mm   for city 2008-2011 อะครับ แต่ไม่อยากได้คาร์บอน

อยากได้งานดิบๆ ไม่ทำสี ไม่เคลือบคาร์บอน เพราะว่าจะไปเคลมสีรถรอบคัน เลยจะให้ร้านทำสีดำให้ครับ

ขอทราบราคาทาง Pm ด้วยนะครับ  

ปล.อยู่ต่างจังหวัดครับ มีส่ง NTC ให้ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host