"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ติดต่อผ่านจิ้นก็ได้ครับ  ค่อยสั่งงานมาที่ผม55555เสานี้อัพกระจัง mc ด้วยนะเพื่อนจิ้นขายแทนด้วยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
new city

ติดต่อผ่านจิ้นก็ได้ครับ  ค่อยสั่งงานมาที่ผม55555เสานี ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 1/8/2012 11:04

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Wing J's racing ราคาเท่าไหรครับ  ร้านอยู่แถวไหนครับ

ตอบกลับ 63# KingARthuR

12000ครับผม

ขอให้ร่ำขอให้รวยมามีตติ้งระยอง ชลบุรีคราวนี้เจอกันพร้อมละ

มาช่วยดันคับ  งานสวยเทพๆ ต้องคนนี้เลย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/8/2012 08:33 โดย tunewcity

ตอบกลับ  cuptunjang

...
tunewcity โพสต์เมื่อ 1/8/2012 08:31

ผมงบน้อยครับ คงได้แต่ส่องดูรถพี่ๆ T T

ตอบกลับ 65# ITTISAK

จัดไปครับผม55555

ว่าจะหาสักไม่เกิน18000 อ่า

ว่าจะหาสักไม่เกิน18000 อ่า
cuptunjang โพสต์เมื่อ 1/8/2012 13:34

แนะนำเป็นว่าให้เลือกดูงานหลายๆ ที่เปรียบเทียบกันก่อนละกันครับ
บางที่ราคาถูกลงมา แต่ทำแล้วไม่จบ ต้องเข้าไปแก้+เสียเวลาก็มีครับ
ถ้างบน้อยแต่จัยรักการแต่งรถก็ทยอยใส่ทีละส่วนก็ได้ครับ ได้ไม่เจ็บตัวเยอะ
สงสัยส่วนไหนสอบถามได้เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host