"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังหาที่ลงไม่ได้เลยครับฟุ้ง ไว้เจอกันๆครับ ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 31/7/2012 20:19

พี่อรรผมขอเบอร์พี่ใหม่ด้วยครับพอดี I4 ผมออกทุดง PM มานะครับขอบคุณคร๊าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝาแบบ EVO กับ ฝาแบบ อื่นๆ ราคาเท่าไรคับ รบกวน PM ด่วนคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง[img][/img]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2012 23:24 โดย the_golf

สวยงามครับพี่น้อง

ยังหาที่ลงไม่ได้เลยครับฟุ้ง ไว้เจอกันๆครับ ...
ATTA_2009 โพสต์เมื่อ 31/7/2012 20:19

ไม่มาหาน้องเลยน่ะพี่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2012 23:49 โดย jineenu
ตอบกลับ  iamchana
ตัว mc. จะไม่มีทรงนี้นะครับจะเป็นอีกทร ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 31/7/2012 19:46

กระจัง MC ตามนี้เลยครับ

ร้านอยุ่แถวไหนเหรอครับ แล้วรอบคัน J's Racing พร้อมติดตั้งราคาเท่าไหร่ครับผม เผื่อได้ไปใส่บ้าง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/8/2012 08:33 โดย tunewcity

ตอบกลับ 56# cuptunjang

ถ้าเป็นพาทให้ก็มีหลายแบบครับภายใต้เวอชั่นไทร์อา  งานดิบไม่รวเสือกชุดแล้วแต่จะตกลงเอาชุดไร  ราคาเหมา  ก็20000  ทุกชุดครับไม่รวมสี  ยังไม่รวมชุดเวอชั่นอื่น ผมว่าโทมาคุยดีกว่าครับ สะดวกกว่า

ไม่มาหาน้องเลยน่ะพี่
the_golf โพสต์เมื่อ 31/7/2012 23:25

อ.กอล์ฟ pm เบอร์โทรมาให้ผมด้วยยคร๊าบบบ

ตอบกลับ 56# cuptunjang

เเนะนำโทรคุยเลยครับ คุณตู่ให้ข้อมูลละเอียดยิบ

Update รูป Bodypart & Aero part & Wing เพิ่มที่หน้า 1 แล้วนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host