"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณโจ้เล่นของใหญ่อีกแว้ว..แว่วๆๆว่า 1xxxx คร้าบผม..อิอ ...
BadDBoY_Za โพสต์เมื่อ 31/7/2012 02:25

ลองถามราคาดูก่อนครับช่วงนี้กำลังหาเงินเปลี่ยนฝาอยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้ามาช่วยดันค้าบ ใครอยากหล่อแบบซิ่งๆจัดเลยไม่ผิดหวังแน่นอน รับรองว่าเท่ห์ไม่เหมือนใคร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของดีมีคุณภาพ ของมีตัวตนจริง อิอิ
รับทำเคฟล่าแท้คับhttp://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=53768

มาบ้านนี้แล้วนะเรา...^_^
ไป HCT ด้วยเน้อจิ้น สมาชิกเยอะเ ...
BadDBoY_Za โพสต์เมื่อ 31/7/2012 00:53

เหมือนเคยไปสมัครไปแล้วนะครับ หะหะ
เล่นเยอะเด๋วเครียด 55555

ว้าาาา.....ZX ก็แห้วเลยซิคับ T_T
i_city.38 โพสต์เมื่อ 31/7/2012 02:17

พาร์ทของ ZX ไม่มีเลย แต่พวกของตกแต่งเล็กๆ น้อยๆ ก็สามารถใส่ได้
เติมเต็มรถได้นะครับ

สนใจฝา evo อยุ่ครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับจะได้หาตังม ...
mojo13 โพสต์เมื่อ 31/7/2012 01:15

โทรมาเลยครับคุณโจ ราคาตามความยากง่ายของฝาครับ
ราคาฝาเริ่มที่ 15เค เกือบๆ ทุกฝาครับ

ปล.ฝา City ใช้ผ้าเยอะกว่าฝาวีวิค FD  นะครับ

พวงมาลัย พวงมาลัย
aeggie โพสต์เมื่อ 31/7/2012 01:08

สั่งได้เลยนะครับ เบิกจากช้อป J's Japan เลยครับ
ทีเด๋วจบ

เข้ามาช่วยดันค้าบ ใครอยากหล่อแบบซิ่งๆจัดเลยไม่ผิดห ...
ne_note_na โพสต์เมื่อ 31/7/2012 03:10

ขอบคุณคุณโน๊ตสุดหล่อ รถซิ่งครับ
เด๋วจะเอารูปรถมาลงเพิ่มครับที่หน้าแรก ยังไม่เรียบร้อยครับ

ของดีมีคุณภาพ ของมีตัวตนจริง อิอิ
pae_rmutt โพสต์เมื่อ 31/7/2012 08:24

ประตู 4 บาน คาร์บอนเป็นไงมั่ง

ยาวไปๆๆ RACING TEAM

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host