"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 173# tunewcity

พี่ครับงั้นผมขอราคาโดยประมาณก่อนได้ไหมครับ เพราะผมอยู่พิษณุโลกถ้าจะทำว่าจะเอารถเข้าไปที่ร้านเลยอะครับ จะได้เก็บตังถูกครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  KingARthuR

12000ครับผม
tunewcity โพสต์เมื่อ 1/8/2012 12:46

ลดได้ป่าวครับ สนใจมากๆๆๆๆๆ wing js
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 173# tunewcity

ตอบกลับ 175# KingARthuR

ราคา Wing J's ราคาจะอยู่ประมาณนี้ครับจะถูกกว่าเพื่อน
Wing ING+1 15000 ประมาณนี้ครับ

แต่ถ้าอยากใส่จริง ๆๆ แต่ต้องลดต้นทุนก็ลองดูมือสองจากในคลับดูครับ

วันนี้มีลูกค้าโทมาสั่งชุดพาท รอบคันชุดเต็ม4คันเลยครับ   ขอบคุนที่ไว้วางใจนะครับ  คุนต้น  คุนรัช  และพี่เก๋  และน้องบาส  ไว้จะทยอยส่งของไปนะครับ   ช้าแต่เจ๋งครับ5555555
new city

อยากได้กระจังหน้าแบบนี้อ่ะครับ เท่าไหร่อ่ะครับ

http://pic.free.in.th/id/6acbc8467e045d911bd11eab670d5915

วันนี้มีลูกค้าโทมาสั่งชุดพาท รอบคันชุดเต็ม4คันเลยคร ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 29/8/2012 00:28

ชุดพาท คืออะไรครับ ไม่รู้จิงๆ

wing js กับ wing ing+1 ต่างกันยังไงครับ

อยากได้กระจังหน้าแบบนี้อ่ะครับ เท่าไหร่อ่ะครับ

...
tumudomchai โพสต์เมื่อ 29/8/2012 10:52

เจ้าของกระทู้ไม่ค่อยเข้ามาตอบเลยครับ

ตอบกลับ 179# tumudomchai

เจ้าของกระทู้ไม่ค่อยเข้ามาตอบเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host