"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/12/2012 13:31 โดย o_kung06

ลิ้นที่ใส่ด้านล่างกันชนหน้านี่เท่าไรอะ
และกันชนหลังเนี่ยเอาไปใส่แทนอันเดิมได้เลยช่ายไหมอะราคาเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ค่ะ รบกวนสอบถามค่ะ

อยากเเปลงข้างหน้า city 2011 เป็น MC + Front lip J's for New City MC'12
พร้อมทำสี แปลงได้มั๊ยค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แจ็ค ผม เกรียงไกรที่โทรไปสอบถามชุดแต่ง js จะถามอีกเยอะ^^ ตอบรับที

ขอราคาฝาทรง Ing+1 หน่อยคับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ฝาทรง EVO ราคาเท่าไหร่ครับ

ตอบกลับ 327# atom1

16000พร้อมรางนั้าครับ

ตอบกลับ 328# N.O.T.T

14 ลายฝา  ราคา16000ทุกบล็อคครับ

ตอบกลับ 324# o_kung06

ลิ้นหน้า งานดิบพร้อมปีกคาร์บอน 6000ครับ  ส่วนกันชนหลังเขาเรียก ไทร์อา  ชุน  ครับ  คือต้องถอดตัวเก่าออกครับ

ฝาหน้าเป็นฝาเพียวหรือทับฝาเหล็กคับ??

ตอบกลับ 332# kickflip

คาร์บอนไฟเบอร์ครับไม่เพียวเพราะทางเราเน้นแข็งแรง  ส่วนฝาทับเหล็กเราไม่ทำอยู่แล้วครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host