"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/8/2012 16:31 โดย seasonslove77

^^"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดตามผลงานมานานครับ ในเวป newcitythailand เลยตามมานี่ หุหุ

สนใจ วิง Js racing 1390mm   for city 2008-2011 อะครับ แต่ไม่อยากได้คาร์บอน

อยากได้งานดิบๆ ไม่ทำสี ไม่เคลือบคาร์บอน เพราะว่าจะไปเคลมสีรถรอบคัน เลยจะให้ร้านทำสีดำให้ครับ

ขอทราบราคาทาง Pm ด้วยนะครับ  

ปล.อยู่ต่างจังหวัดครับ มีส่ง NTC ให้ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กันชน Type-R สนาม เหมือนคันเหลือง เท่าไหร่คับ PM คับ

พี่คับผมชุดเเต่ง ing +1 เเต่อยากเเต่งของเเนว
js ได้ ป่าวมันจะเข้ากันไหมคับ

ทำมาปล่อยเรื่อยๆเลยครับ
ลูกค้า MC เริ่มเยอะแล้ว
เต็มถนนแล้ว สวยๆกันทั้งนั้น

อยากสวยมั้งจัง

ติดตามผลงานมานานครับ ในเวป newcitythailand เลยตามมานี่ หุหุ
...
seasonslove77 โพสต์เมื่อ 7/8/2012 23:06

วิงเป็นงานไต้หวันครับ ทำเป็นคาร์บอนมาทั้งชิ้นเลย
ไม่มีงานดิบครับ

พี่คับผมชุดเเต่ง ing +1 เเต่อยากเเต่งของเเนว
js ได้ ป่าว ...
manu1999 โพสต์เมื่อ 8/8/2012 00:04

แนะนำให้เล่นตรงชุดจะดูสวยกว่านะครับ เป็นสไตล์ๆไป
เพราะต่อๆ ไป ถ้าเราเข้าจัยการแต่งรถมากขึ้น
เราต้องรื้อถอดเปลี่ยนให้ตรงแนวแน่นอนครับ หะหะ จากประสบกานตรง

แต่ก็แล้วแต่แต่ละท่านด้วยครับ ตามงบ+ความชอบเลยครับ ใส่ได้หมด

กันชน Type-R สนาม เหมือนคันเหลือง เท่าไหร่คับ PM คับ ...
BANKHAHA โพสต์เมื่อ 7/8/2012 23:23

โทรหาตู่เลยครับ

ตอบกลับ  tunewcity

MTR ทั้งชุดนี้ราคาเท่าไหร่หรอครับ?

พ ...
TamO โพสต์เมื่อ 8/8/2012 14:43

โทรหาตู่เลยครับ เส้นทางบอกได้ไปไม่ยากครับ

ทำมาปล่อยเรื่อยๆเลยครับ
ลูกค้า MC เริ่มเยอะแล้ว
เต็ม ...
jack35 โพสต์เมื่อ 8/8/2012 18:37

รีบจัดเลยน้า....น้องแจ๊ค อิอิอิ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host