"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมอยากซื้อวิง j's ไปติดรถเมสายท่าน้ำนน ได้มั้ยครับคุนจิ้น5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
new city

ตอบกลับ 43# iamchana

ตัว mc. จะไม่มีทรงนี้นะครับจะเป็นอีกทรง  มี2แบบ  เดี๋ยวภายในอาทิตย์นี้จะอัพรูปเปิดการขายและให้ชมครับ

จะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/8/2012 08:33 โดย tunewcity

ตอบกลับ 56# cuptunjang

ถ้าเป็นพาทให้ก็มีหลายแบบครับภายใต้เวอชั่นไทร์อา  งานดิบไม่รวเสือกชุดแล้วแต่จะตกลงเอาชุดไร  ราคาเหมา  ก็20000  ทุกชุดครับไม่รวมสี  ยังไม่รวมชุดเวอชั่นอื่น ผมว่าโทมาคุยดีกว่าครับ สะดวกกว่า

ติดต่อผ่านจิ้นก็ได้ครับ  ค่อยสั่งงานมาที่ผม55555เสานี้อัพกระจัง mc ด้วยนะเพื่อนจิ้นขายแทนด้วยนะ
new city

ตอบกลับ 63# KingARthuR

12000ครับผม

ตอบกลับ 65# ITTISAK

จัดไปครับผม55555

ตอบกลับ 80# Samurai_Lancii

รถปีไรครับ

ตอบกลับ 82# Tมายกคันจบรอบเดียว  สวยสวดยอดครับผม555555555555

กระจังหน้า  แต่ง mc เปิดการขายครับ  มีไรโทมาแล้วมาดูของได้เลยที่บ้านผมครับ
new city

ตอบกลับ 85# aodshy
ชุดแต่งนี้มีทั่วไปครับ ลองศึกษาดูนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host