"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คะ เข้าไปดูมาหมดแล้ว สวย แจ่มคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านอยู่ไหนคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านอยู่ไหนคับ
oimanio โพสต์เมื่อ 6/10/2012 01:07

ยังไม่ทำร้านกันคร้าบ

ผมอยากทำแบบนี้บ้างครับ ท่าน ช่วยแนะนำด้วยครับ  
ขอคำแนะนำ ร้านแต่ง สเกิตรอบคันข้างหลังเต็มใบ ชอบสีเหลือง
ใช้งบเท่าไรครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ ที่เพื่อนๆ พี่ที่แต่งแนวนี้ครับที่แนะนำ

คันสีขาว ที่ใส่ TE37 นี่ขอบ 17 หรือ 18 ครับ ถ้าผมใส่ขอบ 18 แปลงใส่แบบ 5 รู จะมีปัญหามากไหมครับ

งามมากขอบอก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/11/2012 10:26 โดย dongda
สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ  และขอบคุณพี่เอกที่มอบโอ ...
tunewcity โพสต์เมื่อ 26/7/2012 23:23

ตู่ถ้าพี่ เปลียนเป็นกันชนหน้า MC ตู่ทำลิ้นแบบนี้ให้พี่ได้ไหม

ขออณุญาติภาพจากคุณกั๊ก addzest car color ด้วยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

จัดเลยท่านโด่ง สวยชัวเห็นด้วยๆๆคับ

แนะนำร้านแต่งหน่อยได้ไหมคับ

ตอบกลับ 191# dongda

ผมพร้อมแล้วพี่  เดือนนี้ให้ทำชุดแต่งบ้างเถอะ  ลิ้นก็ได้  เดือนนี้ทั้งเดือนมีแต่ฝาหน้า  ต่อคิวทำ  5555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host