"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ ยุกันจังอะพี่โทรไปถามพี่ตู่เองยุผมเปลี่ยนใหญ ...
Naytangjai โพสต์เมื่อ 12/8/2012 00:11

5555555555+ ตัวการใหญ่ดันท้ายอยู่นี่เอง อิอิ
มานมีโปรเจ็คค้างอีกเทียบอะ พวกออฟชั่นเสริมนะ รอดูๆ
ส่วนพาร์ทก็ประมาณที่เห็นไปก่อน ยังไม่ว่างเริ่มอะไรใหม่ๆ กัน...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

5555555555+ ตัวการใหญ่ดันท้ายอยู่นี่เอง อิอิ
มานมีโปรเจ็ ...
jineenu โพสต์เมื่อ 12/8/2012 12:05

ไม่มาแอ่ว กทม บ้างครับอยู่โน้นคนเดียวขับไปขับมาคันเดียวระวังเหงานะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มาแอ่ว กทม บ้างครับอยู่โน้นคนเดียวขับไปขับมาคัน ...
Naytangjai โพสต์เมื่อ 12/8/2012 15:13

55555555+ ขับไร จอดอู่อีกแล้ว 1 อาทิตย์

55555555+ ขับไร จอดอู่อีกแล้ว 1 อาทิตย์
...
jineenu โพสต์เมื่อ 12/8/2012 15:30

จอดทำอะไรอีกแล้วละคันนี้ ด้วยสวยเกินเอานะพี่ ยิ่งตอนนี้ไม่มีใครตามทัน อยู่

ต้นหนาวเราจะรวมตัวกันครับพี่น้องชาวแก๊ง
new city

ตอบกลับ 159# tunewcity

ถึงตอนนั้นรถBy'tu คงมีเป็นร้อย

สีสันโดนจัยทั้งนั้นคับ เอาไปทั้งใจเลย

ตอบกลับ  tunewcity

ถึงตอนนั้นรถBy'tu คงมีเป็นร้อย ...
aeggie โพสต์เมื่อ 14/8/2012 22:42

เดียวผมขอถอดตัวได้ไม่อ่า อิอิจะขอเป็น By สาว ๆๆ แทน

ตอบกลับ 162# Naytangjai

งั้นพี่ขอเข้าแก็งด้วยนะ

รถสวยมากๆเรยครับ แต่งมาโดนใจทุกคันเรย

สอบถามนิดนึงนะคับ ถ้าสนใจแต่งแนวนี้แต่ไม่อยากโหลดรถลงมานี่
แต่งออกมาแล้วมันจะขึ้นมั๊ยครับ
หรือว่ายังไงก็ต้องโหลดครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host