"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ราคาทั้งหมดชุดนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

กำลังหาแนวเปลี่ยนแม็ก 15 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาทั้งหมดชุดนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

กำลังหาแนวเปล ...
chumba โพสต์เมื่อ 25/7/2012 08:06

ทั้งหมดนี่คือชุดพาร์ท SIR รึป่าวครับ..หรือว่าทำไปทั้งหมดเท่าไร  
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แม็ก 15 นิ้ว หน้ากว้าง 8 นื้วทั้งหน้าและหลัง ออฟเซ็ท หน้า 12 หลัง36 ยางดันล็อป 195/50/15 ครับ

เวลาใช้งานติดซุ้มล้อป่าวครับ ใช้สริงโหลดอะไร รบกวนด้วยครับ ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ

แม็ก 15 นิ้ว หน้ากว้าง 8 นื้วทั้งหน้าและหลัง ออฟเซ็ท หน ...
su-tinn โพสต์เมื่อ 25/7/2012 16:26

ไม่ติดครับ...ผมใช้ชุด โช้คสตรัทรปรับเกลียวของ  SILVER'S ครับ  ปรับเตี้ยได้อีกเยอะ  แต่ผมเน้นใช้งานปรกติ เลยไม่กล้าเตี้ยกว่านี้ครับ  

ตอบกลับ 22# aekmo

ทั้งหมดเลยครับ ทั้งแม็ก ยาง สปริง

พี่เอกครับซุ้มล้อหลังไปบีบมาหรอครับพี่ ที่ไหนรับบีบเก็บมั้งพี่รถผมล้อมันขูดกะซุ้ม

พี่เอกครับซุ้มล้อหลังไปบีบมาหรอครับพี่ ที่ไหนรับบี ...
tunderbrow โพสต์เมื่อ 25/7/2012 19:00

ไม่ได้ทำอะไรกะซุ้มล้อเลยครับ...แต่ถ้าสนใจจะพับซุ้ม   เด๋วแนะนำให้  ครับ  ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน  สะดวกมาแถว นนทบุรี  ไหมครับ

ตอบกลับ  aekmo

ทั้งหมดเลยครับ ทั้งแม็ก ยาง สปริง ...
chumba โพสต์เมื่อ 25/7/2012 17:52

ทั้งคันทำไปเกือบแสน  ครับ  แต่ถ้าแม็ก + ยาง  20,000 ต้นๆจำไม่ได้ว่าเท่าไร  ส่วนโช๊คสตรัทรปรับเกลียวของ SILVER'S ราคา 28,500บาทค่าติดตั้งอีก 1,000บาท  ชุดพาร์ท SIR 10,000กว่าบาทครับ 3 ชิ้น  หน้า+ข้าง(ซ้าย-ขวา)   ชุดพาร์ทถ้าสนใจติดต่อผมได้น่ะครับ ไม่มีขายตามร้านทั่วไปเป็นงานผลิตขึ้นมาโดยเฉพาะ  รับรองไม่  โหลแน่นอนครับ งานเนียนๆ  ติดตั้งสนิทมาก

ทั้งคันทำไปเกือบแสน  ครับ  แต่ถ้าแม็ก + ยาง  20,000 ต้นๆจ ...
aekmo โพสต์เมื่อ 25/7/2012 21:12

รถเฮียแหล่มมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

รถเฮียแหล่มมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ...
ninja_zx โพสต์เมื่อ 25/7/2012 21:18

อยากเตี้ยกว่านี้..แต่ใช้งานไม่สะดวกว่ะ  โจ๊ก  เลยต้องเอาแค่นี้  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host