"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  aekmo

ออฟ หน้า ลึกกว่า หลัง เหรอ คับ  หรือว่า  ...
sandanmah โพสต์เมื่อ 22/7/2012 15:56

หน้าลึกกว่าครับเพราะ Allnew ล้อหน้าจะหายเข้าไปมนซุ้มล้อ  ลองสังเกตรถคันอื่นๆดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11# aekmo

สรุปคือ ต้องเอาล้อหน้า ออฟมากกว่าล้อหลังใช่ป่าวคับ รบกวนหน่อยน่ะคับถามมากไปหน่อย อยากทำรอบเดียวจบ อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  aekmo

สรุปคือ ต้องเอาล้อหน้า ออฟมากกว่าล้อ ...
sandanmah โพสต์เมื่อ 22/7/2012 16:33

จะใส่ให้แม็กมันล้น ออกมา  ก้อตามนี้ครับ..

ใช่enkei rpf1  @ 15 หรือเปล่าครับ ลายนี้กำลังแรงเลยครับ อยากใส่อยู่ครับ

ใช่enkei rpf1  @ 15 หรือเปล่าครับ ลายนี้กำลังแรงเลยครับ อยา ...
piboonnun โพสต์เมื่อ 22/7/2012 17:06

ช่ายแย้ววว...ค๊าบ  

หล่อมากๆครับหน้า,ข้าง sir งานเนียนเจงๆๆ

หล่อมากๆครับหน้า,ข้าง sir งานเนียนเจงๆๆ ...
aeggie โพสต์เมื่อ 22/7/2012 21:51

ขอบคุณมากครับ

สวยมากครับ ผมกำลังหาขอ้มูลอยู่พอดี ระหว่า 15*7/15*8 เลือกไม่ถูก อิอิ

สวยมากครับ ผมกำลังหาขอ้มูลอยู่พอดี ระหว่า 15*7/15*8 เลือ ...
beer008 โพสต์เมื่อ 23/7/2012 22:11

ชอบแนวflushstyle ก้อ หน้ากว้าง 8 นิ้วครับ  ล้นนิสๆ...กะลังสวย

รถสวยครับ ชอบแนวนี้เลย แต่ออฟล้อนี่ถ้าหน้าหลังกว้างเท่ากันออฟเท่ากัน ข้างหลังจะหุบเข้าไปเยอะกว่าข้างหน้านี่ครับ
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host