"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แพงเนอะ ไม่ค่อยจำเป็นเท่่าไร ไม่เอาดีกว่า ...
tongkiat โพสต์เมื่อ 17/7/2012 20:54

อิอิ........................
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/7/2012 21:01 โดย gu_ma_dooooo

คอลโซนกลาง  NEW ...
gu_ma_dooooo โพสต์เมื่อ 15/7/2012 17:45

อ่าอยากเห็นหลายๆรูปอะครับ ว่ามันเข้ากันไหม อยากได้อยู่เหมือนกันครับ น่าสนใจมากๆ ราคาก็ไม่แพงเท่าไหร่ แต่สีมันตัดกันแปลกๆอะครับ ยังไงรบกวนขอรูปเพิ่มหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

ว่าแต่ราคานี้รวมภาษีและค่าติดตั้งเรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่าอยากเห็นหลายๆรูปอะครับ ว่ามันเข้ากันไหม อยากได ...
toffs โพสต์เมื่อ 17/7/2012 21:40

รูปของท่านที่ใส่มาแล้วเอามาให้ชมเท่านี้อะท่าน  เรื่องราคาไม่รวมติดตั้ง    และอีกอย่างของผมเองเปลี่ยนเป็นพาสจากสีเบสทั้งคันเป็นสีดำทั้งเยยอะท่าน

ใส่ได้เหมือนกันครัย ใครอยากเปลี่ยนสีดำมาเป็นเบสโทรหาผมเลย 0851101109 อยากได้สีดำเหมือนกัน

ใครไปใส่มาแล้วเอามาโชว์กันบ้างน้าคร้าบบ ขอบคุณครับ

ต้องสั่งกี่ชิ้นครับ อะไหล่จากศูนย์

ตามหน้าแรกเยยท่านนนนนนนนนน

ตามหน้าแรกเยยท่านนนนนนนนนน   หรือเข้าไปที่ 0  ชัวร์สุดๆๆ  0  ไหนก้อได้

ตอบกลับ 10# tongkiat

555

555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host