"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คอลโซนกลาง NEW CITY SV สีดำ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/7/2012 21:01 โดย gu_ma_dooooo

คอลโซนกลาง  NEW CITY  SV  สีดำ  

พอดีเข้าไปสั่งอะไหล่ที่ 0  เยยให้เค้าประเมิณราคาให้ 3,9XX บาท  

ไม่รวมเบรคมือ  อีกประมาณ 750 บาท

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีสีเบส หรือป่าวครับ
สนจัยอยากได้เหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมมีสีเบส สนใจแลกกะสีดำมั้ยครับ ???    0851101109 ตาว

มันเปนของ  SV  น่าจามีแต่ สีดำนะท่านนนนน

500 ไป ตาต้น

โอ้ ถ้าประมาณ 4000 นี้หน้าสนใจมากครับ sale ผมไม่ยอมติดตั้งให้ เศร้าจัง 0 ไหนติดตั้งให้อะครับ

ติดง่าย  น๊อตไม่เกิน 6 ตัวเอง  ด้านข้างๆๆอะ

เอ่อ คือถ้าเรา เป็นตัว v แล้วเปลี่ยนเป็น คอนโซนกลางตัว svนี้ใช้เงิน 4พันหรอฮะ

เอ่อ คือถ้าเรา เป็นตัว v แล้วเปลี่ยนเป็น คอนโซนกลางตั ...
tonjaja007 โพสต์เมื่อ 17/7/2012 20:36

ใช่เยยย  จัดปายยยยยยยยยยยยยยย

แพงเนอะ ไม่ค่อยจำเป็นเท่่าไร ไม่เอาดีกว่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host