"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปร่วมแจมจัง แต่ยังไม่ใด้รถ รอ พ.ย. นู้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อะนะ อยู่กันไม่ใกล้ไม่ไกล แต่ก็ไม่รู้จักกัน
เอาเป็นว่าถ้าบีบแตรแต่ใส่แล้ว อย่าปาดแล้วยิงกันนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/9/2012 23:52 โดย foung
อะนะ อยู่กันไม่ใกล้ไม่ไกล แต่ก็ไม่รู้จักกัน
เอาเป็น ...
Charina โพสต์เมื่อ 21/9/2012 17:52

โอ๊ยผมกลัวโดนยิงมากกว่า 5555  บีบแตรใส่ผมคงไม่ได้ยินหรอกครับคนขับชอบเปิดเพลงเสียงดัง
ว่าแต่ถ้าเจอก็ทักทายได้นะครับป๋มถ้าบีบแตรไม่ได้ยินก็อย่าชนท้ายละกัน 555555

ใกล้คลอดกันยังคะ meeting นี้

ผมหน่าคับ city zx 2006 อยู่ศรีราชาคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/9/2012 23:44 โดย foung
ใกล้คลอดกันยังคะ meeting นี้
Charina โพสต์เมื่อ 24/9/2012 13:16

อืม...ตอนนี้สมาชิกอันน้อยนิดภาระกิจเยอะเด่วสรุปแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ อิอิอิ  

ผมหน่าคับ city zx 2006 อยู่ศรีราชาคับ
Nhar4806 โพสต์เมื่อ 24/9/2012 17:56

ยินดีที่รู้จักครับผม ฟุ้ง ครับเมืองชล

นอกโซล  ร่วมมิสติ่งได้ไหม

นอกโซล  ร่วมมิสติ่งได้ไหม
aof_punyawith โพสต์เมื่อ 1/10/2012 20:36

โซนใหนก็มาได้ครับ   ครับรายงานตัวด้วยครับ อิอิอิ

ผมโยครับ อยู่แหลมฉบัง ขับ Honda City MC2012 สีดำตัวทอป  ทะเบียนป้ายแดงอยู่ครับ ด้านหลังติดสติ๊กเกอร์ HondaCityClub ครับ ใครเจอบีบแตรไล่ได้เลยครับ ยินดีได้รู้จักเพื่อนๆนะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host