"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 8# ottowa

ใส่แล้ว การวิ่ง การเกาะถนน เป็นยังไงบ้างครับ

สวยๆๆๆๆ ผมกำลังมองกาขอบ 17" อยู่
ราคา+ค่าแรง กี่บาทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 303# izneb

รถสวยมากครับ
ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขอบ และ ยาง เบอร์อะไรครับ ใส่แล้วต้องโหลดป่าวครับ
ราคา+ค่าแรง .=?

มือใหม่หัดแต่งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 320# izneb

ขอบคุณคับ

อยากเห็นรูปยาง 205/17/45 กับ 205/17/40 มันจะต่างกันเยอะหรือป่าวคับ

มือใหม่หัดแต่งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host